Starfsfólk Eflingar

 

Aðalheiður Rán Þrastardóttir

Kjaramálafulltrúi

adalheidur@efling.is

Agnieszka Ewa Ziólkowska

Varaformaður

agnieszka@efling.is

Alma Pálmadóttir

Félags- og kjaramálafulltrúi

alma@efling.is

Andrea Helgadóttir

Móttökufulltrúi

andrea@efling.is

Anna Gunnhildur Ólafsdóttir

Sviðsstjóri félags- og þróunarsviðs

ago@efling.is

Arna Björk Árnadóttir

VIRK ráðgjafi

arna@efling.is

Árna I María Guðjónsdóttir

Starfsmaður eldhúss

adda@efling.is

Benjamin Julian

Samskiptafulltrúi

benjamin@efling.is

Berglind Elín Davíðsdóttir

Þjónustu- og kjaramálafulltrúi

berglind@efling.is

Berglind Kristinsdóttir

VIRK ráðgjafi

berglindk@efling.is

Berglind Rós Gunnarsdóttir

Sviðsstjóri skrifstofu- og mannauðssviðs

berglindros@efling.is

Dagný Erlingdóttir

Kjaramálafulltrúi

dagny@efling.is

Elín Gestsdóttir

VIRK ráðgjafi

elingests@efling.is

Elín Hallsteinsdóttir

VIRK ráðgjafi

elinhallsteins@efling.is

Fjóla Jónsdóttir

Sérfræðingur fræðslusjóðs og þjónustufulltrúi

fjola@efling.is

Fjóla Rós Magnúsdóttir

Þjónustufulltrúi

fjolaros@efling.is

Flosi Helgason

Umsjónarmaður húseignar Sætúns 1

flosi@efling.is

Fríða Rós Valdimarsdóttir

Verkefnastjóri fræðslumála

frida@efling.is

Gísli Ólason Kærnested

Móttökufulltrúi 

gisliola@efling.is

Guðrún Sigurbjörnsdóttir

VIRK ráðgjafi

gudruns@efling.is

Harpa Dís Magnúsdóttir

Móttökufulltrúi

harpadis@efling.is

Helga Sigurðardóttir

Þjónustufulltrúi 

helga@efling.is

Herdís Steinarsdóttir

Ritstjóri Fréttablaðs Eflingar og fjölmiðlun

herdis@efling.is

Hjördís E. Ólafsdóttir

Kjaramálafulltrúi

hjordiso@efling.is

Ilona Piech

Móttökufulltrúi

ilona@efling.is

Inga Björk Færseth Ólafsdóttir

VIRK ráðgjafi

ingabjork@efling.is

Ingibjörg Dís Gylfadóttir

Þjónustufulltrúi

ingadis@efling.is

Ingibjörg Ebba Björnsdóttir

VIRK ráðgjafi 

ingibjorgebba@efling.is

Ingibjörg Haraldsdóttir

Skjala-og verkefnastjóri

ingibjorgh@efling.is

Ingibjörg Ólafsdóttir

Sviðsstjóri Þjónustusviðs

ingibjorg@efling.is

Ingólfur Björgvin Jónsson

Kjaramálafulltrúi

ingolfur@efling.is

Jóna Sigríður Gestsdóttir

Þjónustufulltrúi Eflingar á Suðurlandi

jona@efling.is

Jurgita Subonyte

Kjaramálafulltrúi

jurgita@efling.is

Magdalena Samsonowicz

Félagsfulltrúi

magdalena.s@efling.is

María Karevskaya

Þjónustufulltrúi

maria@efling.is

Marlena Mucus

Þjónustufulltrúi

marlena@efling.is

Óskar Örn Ágústsson

Fjármálastjóri og sviðsstjóri rekstrarsviðs

oskar@efling.is

Ragnar Ólason

Sérfræðingur

ragnar@efling.is

Ragnheiður Baldursdóttir

Starfsmaður eldhúss

ragga@efling.is

Ragnheiður Valgarðsdóttir

Kjaramálafulltrúi

ragnheidur@efling.is

Rakel Pálsdóttir

Kynningarstjóri

rakel@efling.is

Sara S. Öldudóttir

Sérfræðingur

sara@efling.is

Sigríður Ólafsdóttir

Sérfræðingur sjúkrasjóða

sigga@efling.is

Sigurlaug Jónsdóttir

VIRK ráðgjafi 

sigurlaugj@efling.is

Sólveig Anna Jónsdóttir

Formaður

solveiganna@efling.is

Stefán Ólafsson

Sérfræðingur

stefan@efling.is

Sveinn Ingvason

Forstöðumaður orlofshúsa og eignaumsýslu

sveinni@efling.is

Sylvía Ólafsdóttir

Sviðsstjóri kjaramálasviðs

sylvia@efling.is

Tryggvi Marteinsson

Kjaramálafulltrúi

tryggvi@efling.is

Valgerður Árnadóttir

Teymisstjóri félagamála 

valgerdur@efling.is

Viðar Þorsteinsson

Framkvæmdastjóri

vidar@efling.is

Wieslawa Vera Lupinska

Kjaramálafulltrúi

vera@efling.is

Þorfinnur Sigurgeirsson

Grafískur hönnuður og teiknari

thorri@efling.is

Þórir Guðjónsson

Kjaramálafulltrúi

thorir@efling.is

Þórunn Hafstað

Sérfræðingur í miðlun

thorunn@efling.is

Þuríður Gísladóttir

Bókari

thuridur@efling.is

Starfsafl / Starfsmenntasjóðir

Eva Björk Guðnadóttir

Skrifstofuumsjón

eva@starfsafl.is

Lísbet Einarsdóttir

Framkvæmdarstjóri

lisbet@starfsafl.is

Lögmenn

Anna Lilja Sigurðardóttir

Lögmaður

Karl Ó. Karlsson

Lögmaður

Processing...
Thank you! Your subscription has been confirmed. You'll hear from us soon.
Barátta fyrir betra lífi.
Vertu áskrifandi að fréttaskeyti Eflingar. Fáðu ferskar fréttir af baráttunni og réttindum þínum í tölvupósti.
ErrorHere