Starfsfólk Eflingar

 

Aðalheiður Rán Þrastardóttir

Kjaramálafulltrúi

adalheidur@efling.is

Agnieszka Ewa Ziólkowska

Varaformaður

agnieszka@efling.is

Alise Lavrova

Félagsfulltrúi

alise@efling.is

Alma Pálmadóttir

Félagsfulltrúi

alma@efling.is

Andrea Helgadóttir

Þjónustufulltrúi

andrea@efling.is

Anna Gunnhildur Ólafsdóttir

Sviðsstjóri félags- og þróunarsviðs

ago@efling.is

Arna Björk Árnadóttir

VIRK ráðgjafi

arna@efling.is

Benjamin Julian

Samskiptafulltrúi

benjamin@efling.is

Berglind Elín Davíðsdóttir

Þjónustu- og kjaramálafulltrúi

berglind@efling.is

Berglind Kristinsdóttir

VIRK ráðgjafi

berglindk@efling.is

Berglind Rós Gunnarsdóttir

Sviðsstjóri skrifstofu- og mannauðssviðs

berglindros@efling.is

Dagný Erlingdóttir

Kjaramálafulltrúi

dagny@efling.is

Elín Gestsdóttir

VIRK ráðgjafi

elingests@efling.is

Fjóla Rós Magnúsdóttir

Þjónustufulltrúi

fjolaros@efling.is

Flosi Helgason

Umsjónarmaður húseignar Sætúns 1

flosi@efling.is

Fríða Rós Valdimarsdóttir

Verkefnastjóri fræðslumála

frida@efling.is

Gísli Ólason Kærnested

Móttökufulltrúi

gisliola@efling.is

Guðrún Sigurbjörnsdóttir

VIRK ráðgjafi

gudruns@efling.is

Harpa Dís Magnúsdóttir

Móttökufulltrúi

harpadis@efling.is

Helga Sigurðardóttir

Þjónustufulltrúi 

helga@efling.is

Herdís Steinarsdóttir

Ritstjóri Fréttablaðs Eflingar og fjölmiðlun

herdis@efling.is

Hjördís E. Ólafsdóttir

Kjaramálafulltrúi

hjordiso@efling.is

Ilona Piech

Móttökufulltrúi

ilona@efling.is

Inga Björk Færseth Ólafsdóttir

VIRK ráðgjafi

ingabjork@efling.is

Ingibjörg Dís Gylfadóttir

Verkefnastjóri sjúkrasjóðs

ingadis@efling.is

Ingibjörg Ebba Björnsdóttir

VIRK ráðgjafi 

ingibjorgebba@efling.is

Ingibjörg Haraldsdóttir

Skjala-og verkefnastjóri

ingibjorgh@efling.is

Ingibjörg Ólafsdóttir

Sviðsstjóri Þjónustusviðs

ingibjorg@efling.is

Ingólfur Björgvin Jónsson

Aðstoðarsviðsstjóri Kjaramálasviðs

ingolfur@efling.is

Izabela Kierpiec

Móttökufulltrúi

izabela@efling.is

Jóna Sigríður Gestsdóttir

Þjónustufulltrúi Eflingar á Suðurlandi

jona@efling.is

Jurgita Subonyte

Kjaramálafulltrúi

jurgita@efling.is

Magdalena Kwiatkowska

Verkefnastjóri fræðslumála

magda@efling.is

Magdalena Samsonowicz

Félagsfulltrúi

magdalena.s@efling.is

María Karevskaya

Þjónustufulltrúi

maria@efling.is

Marlena Mucus

Þjónustufulltrúi

marlena@efling.is

Óskar Örn Ágústsson

Fjármálastjóri og sviðsstjóri rekstrarsviðs

oskar@efling.is

Phoenix Jessica Ramos

Fulltrúi í vinnustaðaeftirliti

phoenix@efling.is

Ragnar Ólason

Aðstoðarframkvæmdastjóri

ragnar@efling.is

Ragnheiður Baldursdóttir

Starfsmaður eldhúss

ragga@efling.is

Ragnheiður Valgarðsdóttir

Kjaramálafulltrúi

ragnheidur@efling.is

Rakel Pálsdóttir

Kynningarstjóri

rakel@efling.is

Sara S. Öldudóttir

Sérfræðingur

sara@efling.is

Sigríður Ólafsdóttir

Sérfræðingur sjúkrasjóða

sigga@efling.is

Sigurlaug Jónsdóttir

VIRK ráðgjafi 

sigurlaugj@efling.is

Sólveig Anna Jónsdóttir

Formaður

solveiganna@efling.is

Stefán Ólafsson

Sérfræðingur

stefan@efling.is

Sveinn Ingvason

Forstöðumaður orlofshúsa og eignaumsýslu

sveinni@efling.is

Tryggvi Marteinsson

Kjaramálafulltrúi

tryggvi@efling.is

Unnur Svava Jóhannsdóttir

VIRK ráðgjafi

unnur@efling.is

Valgerður Árnadóttir

Teymisstjóri félagamála 

valgerdur@efling.is

Viðar Þorsteinsson

Framkvæmdastjóri

vidar@efling.is

Wieslawa Vera Lupinska

Kjaramálafulltrúi

vera@efling.is

Þórir Guðjónsson

Kjaramálafulltrúi

thorir@efling.is

Þórunn Hafstað

Sérfræðingur í miðlun

thorunn@efling.is

Þuríður Gísladóttir

Bókari

thuridur@efling.is

Starfsafl / Starfsmenntasjóðir

Lísbet Einarsdóttir

Framkvæmdarstjóri

lisbet@starfsafl.is

Lögmenn

Anna Lilja Sigurðardóttir

Lögmaður

Karl Ó. Karlsson

Lögmaður

Processing...
Thank you! Your subscription has been confirmed. You'll hear from us soon.
Barátta fyrir betra lífi.
Vertu áskrifandi að fréttaskeyti Eflingar. Fáðu ferskar fréttir af baráttunni og réttindum þínum í tölvupósti.
ErrorHere