Starfsfólk Eflingar

Anna Lísa Terrazas

Móttökufulltrúi

annalisa@efling.is

Arna Björk Árnadóttir

Starfsmaður hjá Endurhæfingarsjóði

arna@efling.is

Ásta Guðný Kristjánsdóttir

Þjónustufulltrúi

asta@efling.is

Berglind Elín Davíðsdóttir

Þjónustufulltrúi

Berglind@efling.is

Berglind Kristinsdóttir

Starfsmaður hjá Endurhæfingarsjóð

berglindk@efling.is

Elín Hanna Kjartansdóttir

Bókari

elink@efling.is

Elma Dögg Frostadóttir

Þjónustufulltrúi

elma@efling.is

Fjóla Jónsdóttir

Fræðslustjóri

fjola@efling.is

Fjóla Rós Magnúsdóttir

Móttökufulltrúi

fjolaros@efling.is

Flosi Helgason

Umsjónarmaður húseignar Sætúns 1

flosi@efling.is

Guðrún Kr. Óladóttir

Sérverkefni

gudrun@efling.is

Guðrún Sigurbjörnsdóttir

Starfsmaður hjá Endurhæfingarsjóði

gudruns@efling.is

Harpa Ólafsdóttir

Sviðsstjóri Kjaramála

harpa@efling.is

Helga Bryndís Kristjánsdóttir

Starfsmaður hjá Endurhæfingarsjóði

helgab@efling.is

Helga Sigurðardóttir

Móttökufulltrúi

helga@efling.is

Herdís Steinarsdóttir

Þjónustufulltrúi

herdis@efling.is

Ingibjörg Dís Gylfadóttir

Starfsmaður sjúkrasjóðs

ingadis@efling.is

Ingibjörg Elín Þorvaldsdóttir

Starfsmaður sjúkrasjóðs

ingibjorge@efling.is

Ingibjörg Ólafsdóttir

Sviðsstjóri hjá starfsendurhæfignarsjóði

ingibjorg@efling.is

Ingólfur Björgvin Jónsson

Þjónustufulltrúi

ingolfur@efling.is

Jóna Sigríður Gestsdóttir

Þjónustufulltrúi Eflingar á Suðurlandi

jona@efling.is

Karen Ósk Nielsen Björnsdóttir

Þjónustufulltrúi

karen@efling.is

Kolbrún S. Jónsdóttir

Starfsmaður ræstingu

kolbrun@efling.is

Kristinn Örn Arnarson

Þjónustufulltrúi / vinnustaðaeftirlit

kristinn@efling.is

Kristjana Valgeirsdóttir

Fjármálastjóri

krissa@efling.is

Leifur Valentín Gunnarsson

Þjónustufulltrúi

leifur@efling.is

María Karevskaya

Starfsmaður sjúkrasjóðs

maria@efling.is

Ragnar Ólason

Þjónustufulltrúi

ragnar@efling.is

Ragnheiður Baldursdóttir

Starfsmaður eldhússi

ragga@efling.is

Sigríður Ólafsdóttir

Sviðsstjóri sjúkrasjóðs

sigga@efling.is

Sigurður Bessason

Formaður

sigurdur@efling.is

Sigurrós Kristinsdóttir

Varaformaður

sigurros@efling.is

Sveinn Ingvason

Sviðsstjóri orlofsmála

sveinni@efling.is

Tómas Hermannsson

Starfsmaður hjá endurhæfingarsjóði

tomash@efling.is

Tryggvi Marteinsson

Þjónustufulltrúi

tryggvi@efling.is

Þórir Guðjónsson

Þjónustufulltrúi

thorir@efling.is

Þórunn Birgisdóttir

Starfsmaður orlofssviðs

thorunnb@efling.is

Þráinn Hallgrímsson

Skrifstofustjóri

thrainn@efling.is

Starfsafl / Starfsmenntasjóðir

Lísbet Einarsdóttir

Framkvæmdarstjóri

lisbet@starfsafl.is

Valdís Anna Steingrímsdóttir

Verkefnastjóri

valdis@starfsafl.is

Lögmenn

Anna Lilja Sigurðardóttir

Lögmaður

anna@efling.is

Karl Ó. Karlsson

Lögmaður

karl@efling.is