Starfsfólk Eflingar

 

Aðalheiður Rán Þrastardóttir

Þjónustufulltrúi

adalheidur@efling.is

Alma Pálmadóttir

Félags- og kjarafulltrúi

alma@efling.is

Anna Lísa Terrazas

Þjónustufulltrúi fræðslusjóðs

annalisa@efling.is

Andrea Helgadóttir

Móttökufulltrúi

andrea@efling.is

Arna Björk Árnadóttir

Ráðgjafi í starfsendurhæfingu

arna@efling.is

Berglind Elín Davíðsdóttir

Þjónustufulltrúi

berglind@efling.is

Berglind Kristinsdóttir

Ráðgjafi í starfsendurhæfingu

berglindk@efling.is

Berglind Rós Gunnarsdóttir

Skrifstofustjóri

berglindros@efling.is

Edda Margrét Hilmarsdóttir

Þjónustufulltrúi

eddam@efling.is

Elín Gestsdóttir

Ráðgjafi í starfsendurhæfingu

elingests@efling.is

Elín Hallsteinsdóttir

Ráðgjafi í starfsendurhæfingu

elinhallsteins@efling.is

Fjóla Jónsdóttir

Fræðslustjóri

fjola@efling.is

Fjóla Rós Magnúsdóttir

Móttökufulltrúi

fjolaros@efling.is

Flosi Helgason

Umsjónarmaður húseignar Sætúns 1

flosi@efling.is

Guðrún Sigurbjörnsdóttir

Ráðgjafi í starfsendurhæfingu

gudruns@efling.is

Harpa Dís Magnúsdóttir

Móttökufulltrúi

harpadis@efling.is

Helga Sigurðardóttir

Þjónustufulltrúi orlofssjóðs

helga@efling.is

Herdís Steinarsdóttir

Ritstjóri Fréttablaðs Eflingar og fjölmiðlun

herdis@efling.is

Ingibjörg Dís Gylfadóttir

Starfsmaður sjúkrasjóðs

ingadis@efling.is

Ingibjörg Elín Þorvaldsdóttir

Starfsmaður orlofssjóðs

ingibjorge@efling.is

Ingibjörg Ólafsdóttir

Sviðsstjóri hjá starfsendurhæfingarsjóði

ingibjorg@efling.is

Ingólfur Björgvin Jónsson

Þjónustufulltrúi

ingolfur@efling.is

Jóna Sigríður Gestsdóttir

Þjónustufulltrúi Eflingar á Suðurlandi

jona@efling.is

Karen Ósk Nielsen Björnsdóttir

Þjónustufulltrúi

karen@efling.is

Kolbrún S. Jónsdóttir

Starfsmaður ræstingu

kolbrun@efling.is

Kristinn Örn Arnarson

Þjónustufulltrúi / vinnustaðaeftirlit

kristinn@efling.is

Maxim Baru

Sviðsstjóri félagssviðs

maxim@efling.is

María Karevskaya

Starfsmaður sjúkrasjóðs

maria@efling.is

Magdalena Samsonowicz

Félagsfulltrúi

magdalena.s@efling.is

Ragnar Ólason

Sviðsstjóri kjaramála

ragnar@efling.is

Ragnheiður Baldursdóttir

Starfsmaður eldhúss

ragga@efling.is

Ragnheiður Valgarðsdóttir

Þjónustufulltrúi

ragnheidur@efling.is

Sara Öldudóttir

Sérfræðingur

sara@efling.is

Sigríður Ólafsdóttir

Sviðsstjóri sjúkrasjóðs

sigga@efling.is

Sólveig Anna Jónsdóttir

Formaður

solveiganna@efling.is

Sigurlaug Jónsdóttir

Ráðgjafi í starfsendurhæfingu

sigurlaug@efling.is

Sigurrós Kristinsdóttir

Varaformaður

sigurros@efling.is

Stefán Ólafsson

Sérfræðingur

stefan@efling.is

Sveinn Ingvason

Sviðsstjóri orlofsmála

sveinni@efling.is

Tryggvi Marteinsson

Þjónustufulltrúi

tryggvi@efling.is

Valgerður Árnadóttir

Félagsfulltrúi

valgerdur@efling.is

Viðar Þorsteinsson

Framkvæmdastjóri

vidar@efling.is

Wieslawa Vera Lupinska

Þjónustufulltrúi

vera@efling.is

Þórir Guðjónsson

Þjónustufulltrúi

thorir@efling.is

Þorfinnur Sigurgeirsson

Grafískur hönnuður og teiknari

thorri@efling.is

Starfsafl / Starfsmenntasjóðir

Lísbet Einarsdóttir

Framkvæmdarstjóri

lisbet@starfsafl.is

Eva Björk Guðnadóttir

Skrifstofuumsjón

eva@starfsafl.is

Lögmenn

Anna Lilja Sigurðardóttir

Lögmaður

anna@efling.is

Karl Ó. Karlsson

Lögmaður

karl@efling.is