Select Page


Trúnaðarmenn Eflingar

Samningar með borginni undirbúnir

Trúnaðarmenn Eflingar-stéttarfélags hjá Reykjavíkurborg hittust á þremur fundum á föstud sl. þar sem farið var yfir helstu atriði er tengjast kjarasamningum félagsins við Reykjavíkurborg. Það voru starfsmenn leikskólanna, starfsmenn í umönnunarstörfum og síðan hjá framkvæmda- og umhverfissviði ásamt grunnskólum borgarinnar  sem ræddu málin með formönnum og starfsmönnum félagsins.  Viðræðuáætlun við borgina var undirrituð í síðustu viku þar sem fram kom að aðilar stefna að því að ljúka  endurnýjun kjarasamninga fyrir lok október nk. Fram kom á fundum með trúnaðarmönnum að borgin hefur hafnað erindi Eflingar um að flýta gerð kjarasamninganna.

Processing...
Thank you! Your subscription has been confirmed. You'll hear from us soon.
Barátta fyrir betra lífi.
Vertu áskrifandi að fréttaskeyti Eflingar. Fáðu ferskar fréttir af baráttunni og réttindum þínum í tölvupósti.
ErrorHere