Select Page

Ársskýrsla Eflingar er komin út þar sem farið er yfir starfsemi liðins árs og tæpt á lykiláherslum. Í ár var skýrslan gefin út á bæði íslensku og ensku.

Í skýrslunni eru dregin fram helstu tíðindi í starfsemi félagsins á liðnu starfsári stéttarfélagsins. Ber þar hæst árangursríka kjarabaráttu félagsins fyrir hönd starfsmanna þess á almennum og opinberum markaði. Með sama hætti hafa skipulagsbreytingar á skrifstofu félagsins skilað sér í öflugu þróunar- og þjónustustarfi við sífjölgandi félagahóp. Svo sem öflugri upplýsingamiðlun, átaki í þýðingum, eflingu trúnaðarmanna og bættri þjónustu í móttöku samfara innleiðingu nýs þjónustkerfis. Í framhaldi af því hefur verið ýtt úr vör undirbúningsvinnu við Mínar síður Eflingar.

Lesa ársskýrslu

Processing...
Thank you! Your subscription has been confirmed. You'll hear from us soon.
Barátta fyrir betra lífi.
Vertu áskrifandi að fréttaskeyti Eflingar. Fáðu ferskar fréttir af baráttunni og réttindum þínum í tölvupósti.
ErrorHere