Sólveig Anna áfram formaður Eflingar stéttarfélags

19. 02, 2024

Sjálfkjörið er í stjórn Eflingar fyrir kjörtímabil 2024 til 2026. Listi uppstillingarnefndar og trúnaðarráðs félagsins var samþykkur á fundi trúnaðarráðs 8. febrúar síðastliðinn. Frestur til að skila öðrum lista rann út á hádegi í dag, mánudaginn 19. febrúar en önnur framboð bárust ekki. Ný stjórn tekur við á aðalfundi sem haldinn verður í vor samkvæmt lögum félagsins.

Listi trúnaðarráðs og uppstillingarnefndar er eftirfarandi.

Formaður: Sólveig Anna Jónsdóttir
Gjaldkeri: Michael Bragi Whalley

Meðstjórnendur:
Guðbjörg María Jósepsdóttir
Innocentia Fiati Friðgeirsson
Kolbrún Valvesdóttir
Olga Leonsdóttir
Rögnvaldur Ómar Reynisson
Sæþór Benjamín Randalsson

Skoðunarmenn reikninga:

Aðalmenn:
Alexa Tracia Patrizi
Valtýr Björn Thors

Varamaður:
Bozena Bronislawa Raczkowska